விஜய் டிவி பிரபலமான நீயா நானா ஷோவில் இருந்து வெளியேறிய கோபிநாத்! வைரலாகும் வீடியோ இதோ

கோபிநாத்

0 55

பிரபலமான பேச்சு நிகழ்ச்சிகள். நிகழ்ச்சியை “கோபிநாத்” தொகுத்து வழங்கினார். கோபி ஏற்கனவே “சமுத்திரக்கனி இயக்கத்தில் நிமிர்ந்து நில்” மற்றும் அமலா பால் நடித்த “திருநாள்” “ஜீவா” மற்றும் “நயன்தாரா” உட்பட சில படங்களில் நடித்தார். அவர் தனது வாழ்க்கையில் முன்னேறி வருகிறார், மேலும் இது எல்லாத்துக்கும் மேல படத்தில் முன்னணி நடிகராகக் காணப்படுவார். இப்படத்தை பாரதி கணேஷ் இயக்கவுள்ளார்.

நீயா நானா நிகழ்ச்சியினைத் தொகுத்து வழங்கும் கோபிநாத் இன்று வெளியான ப்ரொமோ காட்சியில் திடீரென நிகழ்ச்சியினை விட்டு வெளியேறுவதாக கூறி அதிர்ச்சிக் கொடுத்துள்ளார்.

பிரபல ரிவியில் ஒளிபரப்பாகும் நீயா நானா நிகழ்ச்சியில் வாரா வாரம் ஏதாவது தலைப்பு கொண்டு விவாதிக்கப்படும். இந்நிகழ்ச்சியி ஆரம்பித்த நாளிலிருந்தே கோபிநாத் தொகுத்து வழங்குகின்றார்.

இந்நிலையில் இந்தவாரம் ஒளிபரப்பாகும் நீயா நானா நிகழ்ச்சியின் ப்ரொமோ காட்சி வெளியாகியுள்ளது. இதில் வயதானாலும் இன்னும் உடலைக் கட்டுக்கோப்பாக வைத்திருப்பவர்கள், அவை வேண்டாம் என்று எதிர்க்கும் மனைவிகள் என விவாதிக்கப்பட்டுள்ளது. எதனால் வெளியேறுகிறேன் என்று கூறினார் என்பதை ப்ரொமோவில் காணலாம்.

பாரதி கணேஷ் ஏற்கனவே கேப்டன் “விஜயகாந்த்,” “,” லட்சுமி நாராயண், “கரண்” மற்றும் “சிவகுமார்” ஆகியோரை வைத்து கண்ணு படபோகுதையா படத்தை இயக்கியிருந்தார். மற்ற நடிகர், நடிகைகள் விவரம் விரைவில் அறிவிக்கப்படும். “சிவகார்த்திகேயன்,” “சந்தானம்,” ம கா பா ஆனந்த் மற்றும் ரியோ ராஜ் ஆகியோருக்குப் பிறகு, மற்றொரு ஆளுமை தனது வாழ்க்கையில் தனது அடுத்த வெற்றிகரமான அடிக்கு தயாராகி வருகிறார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.