முந்தானை முடிச்சு டீம் 12 வருடங்களுக்குப் பிறகு மீண்டும் இணைகிறது

முந்தானை முடிச்சு

0 27

உங்களில் எத்தனை பேருக்கு தமிழ் தினசரி சோப் ‘முந்தானை முடிச்சு’ நினைவிருக்கிறது? இந்த நிகழ்ச்சி மிகவும் பிரபலமானது மற்றும் TRP தரவரிசையில் முதலிடத்தில் இருந்தது. இது 2010 முதல் 2015 வரை வெற்றிகரமாக ஓடியது.சமீபத்தில் அந்த நிகழ்ச்சியில் சரவணனாக நடித்த நடிகர் பிரகாஷ் ராஜன் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். நிகழ்ச்சியில் தனது சகோதரனாக நடித்த நடிகர்கள் குறிஞ்சி நாதன் மற்றும் மனோகரன் ஆகியோருடன் பிரகாஷ் போஸ் கொடுப்பதைக் காணலாம். அவர் 2010 இல் எடுக்கப்பட்ட ஒரு த்ரோபேக் படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார்.இரண்டு புகைப்படங்களையும் வெளியிட்டு, நடிகர் எழுதினார்.

‘முதானை முடிச்சு’ சீரியல் சகோதரர்கள் சந்திப்பு, ஏக்கம். முதல் படம் 2010 இல் எடுக்கப்பட்டது, இரண்டாவது படம் நேற்று 2022 இல், நாம் அளவு மற்றும் வயதின் அடிப்படையில் மாறியிருக்கலாம், ஆனால் ஒருவருக்கொருவர் நம் காதல் இன்னும் அப்படியே உள்ளது.

“முந்தானை முடிச்சு’ படத்தின் கதை கந்தசாமி மற்றும் அவரது குடும்பத்தைச் சுற்றியே இருந்தது. பிரேமா தனது தந்தையை கந்தசாமியால் கொன்றதாக நினைத்து கந்தசாமியையும் அவரது குடும்பத்தையும் அழிக்க நினைத்தார். அதனால் கந்தசாமியின் குடும்பத்தை பழிவாங்க பல தீய திட்டங்களை தீட்டினாள். குடும்பத்தின் மூத்த மருமகள் கவிதா அவருக்கு எதிராக நின்று குடும்பத்தை பிரேமாவிடம் இருந்து காப்பாற்றினார்.

மனோகரன் கிருஷ்ணன் முத்துவாகவும், பிரகாஷ் ராஜன் (சரவணன்) மற்றும் குறிஞ்சி (கார்த்திக்) அவரது சகோதரர்களாகவும் நடித்தனர். தற்போது மனோகரன் சுடரியில் முருகனாகவும், குறிஞ்சி அபியும் நானும் படத்தில் நடித்து வருகிறார். தெய்வ திருமகள் படத்தில் நடித்ததற்காக பிரகாஷ் ராஜன் பரவலான புகழ் பெற்றார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.