யுஸ்வேந்திர சாஹல் எப்போது அவருடன் பேட்டிங்கைத் தொடங்குவார்

வேந்திர சாஹல்

0 28

ஜோஸ் பட்லர் போன்ற ஒரு ஃபார்ம் பேட்டர் ஊடக உரையாடலின் போது, ​​குறிப்பாக கடைசி ஆட்டத்தில் சதம் அடித்த பிறகு திகைத்துப் போவது இல்லை. சனிக்கிழமை (ஏப்ரல் 2) மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிராக பட்லர் ஐபிஎல் 2022 இன் முதல் சதத்தை அடித்தார், ஐபிஎல் 2022 இல் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸை இரண்டாவது தொடர்ச்சியான வெற்றிக்கு இட்டுச் சென்றார்.

RR இன் ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில் ஜோஸ் பட்லருடன் ஊடக உரையாடலின் போது ஒரு ரசிகர், இங்கிலாந்து விக்கெட் கீப்பர் பேட்டரிடம், லெக்-ஸ்பின்னர் யுஸ்வேந்திர சாஹலுடன் எப்போது பேட்டிங்கைத் தொடங்குவீர்கள்? “யூசி ஆர்டரை உயர்த்த தன்னால் முடிந்தவரை முயற்சி செய்கிறார். ஆனால் வரிசையை உயர்த்துவதற்கு அவர் ஜிம்மிற்குச் செல்ல வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன், ”என்று பட்லர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஏப்ரல் 5) ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூருக்கு எதிரான RR இன் மூன்றாவது ஆட்டத்திற்கு முன்னதாக ஒரு மெய்நிகர் ஊடக உரையாடலின் போது ஒரு பெரிய புன்னகையுடன் கூறினார்.

சாஹல் சமீபத்தில் ஒரு பெருங்களிப்புடைய இன்ஸ்டாகிராம் கதையை வெளியிட்டார், அவருடன் பேட்டிங்கைத் திறக்க முடியுமா என்று பட்லரிடம் கேட்டார். யுஸ்வேந்திர சாஹலின் இன்ஸ்டாகிராம் வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்…

யூசி மற்றும் (ரவிச்சந்திரன்) அஷ்வின் பக்கத்திற்கு கொண்டு வரும் அனுபவம் முக்கியமானது. மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிரான ஆட்டம் சமநிலையில் இருந்தது, ஆனால் அஷ்வினும் சாஹலும் எங்களை நோக்கி வேகத்தை சுழற்ற முடிந்தது, ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பட்லர் 68 பந்துகளில் 5 சிக்ஸர்கள் மற்றும் 11 பவுண்டரிகளுடன் 100 ரன்கள் எடுத்தார். இங்கிலாந்து வீரரின் சதத்தால் முதலில் பேட்டிங் செய்த ராயல்ஸ் அணி 193/8 ரன்களை எடுத்தது. MI, பதிலுக்கு, 170/8 என கட்டுப்படுத்தப்பட்டது.

மும்பை வேகப்பந்து வீச்சாளர் பசில் தம்பியின் ஓவரில் பட்லர் 26 ரன்களை விளாசினார். “டி20 கிரிக்கெட்டில், நாங்கள் எப்போதும் அந்த 1 ஓவரைத் தேட முயற்சிக்கிறோம். நான் ஆக்ரோஷமாக இருக்க வேண்டும் என்று முடிவு செய்தேன், எங்கள் பக்கத்தில் எனக்கு வேகம் தேவை என்று பட்லர் கூறினார்.

ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணியின் கேப்டனாக சஞ்சு சாம்சனின் வளர்ச்சி குறித்து கேட்டதற்கு, பட்லர், “சஞ்சுவின் ஆட்டமும் கேப்டன்ஷிப்பும் பல ஆண்டுகளாக முதிர்ச்சியடைந்துள்ளன. அவர் ஒரு வேடிக்கையான பையன் மற்றும் குழுவின் மீது மிகுந்த மரியாதை கொண்டவர் என்பதால் அவர் ஒரு வேடிக்கையான சூழலை உருவாக்க முயற்சிக்கிறார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.