ஐபிஎல் 2022: ருதுராஜ் கெய்க்வாட்டின் மோசமான ஃபார்ம் குறித்து சிஎஸ்கே கேப்டன் ஜடேஜா மவுனம் கலைத்தார்

ஐபிஎல் 2022

0 26

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் 14வது பதிப்பில் அவரது அபாரமான ஆட்டம் இருந்தபோதிலும், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸின் நட்சத்திர தொடக்க பேட்ஸ்மேன் ருதுராஜ் கெய்க்வாட் போட்டியின் நடப்பு சீசனில் தடம் பதிக்க சிரமப்பட்டார், அவர் இதுவரை விளையாடிய மூன்று போட்டிகளில் இரண்டு ரன்களை மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது.

jadeja csk

முதல் இரண்டு ஆட்டங்களில் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் மற்றும் லக்னோ சூப்பர்ஜெயன்ட்ஸிடம் தோற்ற சிஎஸ்கே, நேற்று இரவு பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணியிடம் 54 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் மோசமான தோல்வியை சந்தித்தது. போட்டிக்கு பிந்தைய செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது, ​​CSK கேப்டன் ரவீந்திர ஜடேஜா கூறுகையில், “பவர்பிளேயில் நாங்கள் அதிக விக்கெட்டுகளை இழந்தோம் மற்றும் ஒரு பந்தில் வேகத்தை காணவில்லை என்று நான் நினைக்கிறேன். வலுவாக மீண்டு வருவதற்கான வழியை நாம் கண்டுபிடிக்க வேண்டும். கெய்க்வாட்டின் ஃபார்ம் பற்றி அவர் மேலும் கூறுகையில், “அவர் ஒரு சிறந்த வீரர் என்பதை நாம் அனைவரும் அறிந்திருப்பதால் அவருக்கு நம்பிக்கை அளிக்க வேண்டும். அவர் நன்றாக வருவார் என்று நான் நம்புகிறேன்.

jadeja csk .

ருதுராஜ் கெய்க்வாட் கடந்த ஆண்டு ஐபிஎல்-ல் ஆரஞ்சு கோப்பை வைத்திருப்பவர், 45.35 சராசரி மற்றும் 136 ஸ்டிரைக் ரேட்டில் 635 ரன்களுடன் முதலிடத்தைப் பிடித்தார். அவர் ஐபிஎல் 2021 இல் நான்கு அரைசதங்கள் மற்றும் ஒரு சதத்தை அடித்து, CSK இன் சிறந்த ஆட்டத்தில் முக்கிய பங்கு வகித்தார். வெற்றி.

Leave A Reply

Your email address will not be published.