இன்றைய ராசிபலன் இதோ 27.04.2022 !!

14

மேஷம்: உங்கள் உள்ளுணர்வைக் கேட்பது, நீங்கள் யோசித்துக்கொண்டிருந்த உறவுச் சிக்கலுக்குத் தீர்வைக் கொடுக்கும். உங்கள் உறவுகளின் தரத்தை மேம்படுத்த உங்கள் ஆழ்மனதின் சக்தியைப் பயன்படுத்துங்கள். உங்கள் சுற்றுப்புறங்களைக் கவனித்து, அன்பானவர்களிடமிருந்து புதிய நுண்ணறிவுகள் அல்லது ஞான வார்த்தைகளைத் தேடுங்கள்.

ரிஷபம்: நீங்கள் தனிமையில் இருந்தாலும் அல்லது உறவில் இருந்தாலும் பரவாயில்லை, நீங்கள் வேறொருவரை நோக்கி வலுவான ஈர்ப்பை உணரலாம். நீங்கள் எவ்வளவு அதிகமாக வெளிச்செல்லும் மற்றும் நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறீர்களோ, அவ்வளவு அதிகமாக நீங்கள் விரும்பும் நபர் உங்கள் நடத்தையைப் பின்பற்றுவார். உங்கள் கண்களை மூடிக்கொண்டு, பிரபஞ்சத்தின் மகத்தான சக்திகள் உங்கள் இருப்பை மூழ்கடிக்க அனுமதிக்கவும்.

மிதுனம்: புதிய நபர்களைச் சந்திக்க, அதைப் பற்றி அதிகம் யோசிக்க வேண்டியதில்லை. தன்னம்பிக்கையின் வலுவான உணர்வு அவசியம் என்றாலும், உங்கள் இலக்குகளை நீங்கள் வெளிப்படுத்தத் தொடங்கியவுடன் வெட்கப்படுவதற்கான விருப்பம் மறைந்துவிடும். டேட்டிங் காட்சியைப் புதிதாகப் பார்க்க இந்த வீரியம் உங்களை ஊக்குவிக்கும் மற்றும் விஷயங்கள் விரைவில் முன்னேறும்.

கடகம்: எப்போதாவது, நீங்கள் விரும்புவதை மிகவும் கடினமாகத் தள்ளுவீர்கள், மேலும் உங்கள் பங்குதாரர் உங்களை அமைதியாகவும் எளிதாகவும் எடுத்துக் கொள்ளச் சொன்னாலும் கூட, அந்த நோக்கத்தை நீங்கள் தீவிரமாகப் பின்பற்றுவீர்கள். உங்கள் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்கான வழிகளைத் தேடும்போது உங்கள் துணையைப் பற்றியும் உங்களைப் பற்றியும் சிந்தியுங்கள். இந்த பகுதிகளில் இப்போது வேலை செய்வது எதிர்காலத்தில் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையை மேம்படுத்த உதவும்.

சிம்மம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் இனிய காலம் வரும் என்று நம்பிக்கையுடன் இருங்கள். காதல் என்று வரும்போது, ​​​​நீங்கள் அனைவரும் உள்ளீர்கள், ஆனால் உங்கள் வாழ்க்கையில் சில பதிலளிக்கப்படாத கேள்விகள் இருக்கலாம், அவை இணைக்கப்பட வேண்டும். நீங்கள் எதிர்பார்த்தபடி நட்சத்திரங்கள் சீரமைக்கப்படாவிட்டாலும், நீங்கள் இன்னும் வேலையைச் செய்து வலது காலில் தொடங்கலாம்.

துலாம்: உங்களைச் சுற்றியுள்ள மற்றவர்களின் உணர்ச்சிகளை வெளிப்படையாகவும் கவனமாகவும் இருக்க உங்களை அனுமதிக்கவும். பச்சாதாபம் என்பது சாலையில் உள்ள புடைப்புகளை மென்மையாக்க ஒரு சிறந்த நுட்பமாகும். இரண்டு கோணங்களிலும் விஷயங்களைப் பார்க்கும்போது, ​​உங்கள் இதயம் மென்மையாகிவிடும். சிலருக்கு, நம்முடைய சொந்த குறைபாடுகளை ஏற்றுக்கொள்வது அதிசயங்களைச் செய்யும். ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடியதாக இருங்கள்; கண்டுபிடிக்க நிறைய இருக்கிறது.

விருச்சிகம்: ஏற்கனவே உள்ள உங்கள் உறவு மீண்டும் உயிர் பெறுவதற்கான வாய்ப்புகள் இருப்பதால், உங்கள் உற்சாகத்தை வைத்திருங்கள். உறவின் தீப்பிழம்புகளை மீண்டும் எழுப்பக்கூடிய தீப்பொறியைத் தேடுங்கள். நீங்கள் அனுபவிக்கும் நம்பிக்கை உண்மையானதா அல்லது தற்காலிகமானதா என்று சொல்வது கடினம். ஏதாவது மெதுவாகச் செய்ய வேண்டும் என்ற உறுதியான உணர்வு உங்களுக்கு இருந்தால், அதைச் செய்யுங்கள்.

தனுசு: உங்கள் உறவைச் செயல்படுத்த உங்களை மாற்றிக் கொள்வதில் நீங்கள் வேலை செய்வதாகத் தோன்றினாலும், அது நீங்கள் விரும்பும் வழியில் செயல்படாமல் இருக்கலாம். ஒரு படி பின்வாங்கி உங்கள் உத்தியை மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டிய நேரம் இது. தொடங்குவதற்கு, உங்கள் தினசரி வழக்கத்திற்கும் பொது நலனுக்கும் பொருத்தமான தலைப்புகளில் உங்கள் கவனத்தைச் சுருக்கி, பின்னர் கவனமாகத் தொடரவும்.

மகரம்: உங்கள் பொறுமை மற்றும் அமைதியான நடத்தையால் உங்கள் காதல் வாழ்க்கை இப்போது நன்றாக மலர்கிறது. உங்கள் பங்குதாரர் உங்களுடன் திருப்தியடைகிறார், மேலும் உங்கள் மீதான அன்பை ஈடுசெய்ய விரும்புகிறார். அவர்கள் செய்வதைப் பாராட்டி, அடுத்த முறை சிறப்பாகச் செய்ய அவர்களை ஊக்குவிக்கவும். உங்கள் உறவின் சாகசப் பக்கத்தை ஆராய ஒரு சிறிய பயணத்தைத் திட்டமிடுங்கள்.

கும்பம்: காதல் உறவில் முன்னேறும் முன் உங்கள் வீட்டுப்பாடத்தைச் செய்யுங்கள். ஒற்றையர் தங்கள் தற்போதைய சூழ்நிலைகளில் பாதிக்கப்படக்கூடியவர்களாகவும் மகிழ்ச்சியற்றவர்களாகவும் உணருவது பொதுவானது. உங்கள் கடந்த காலத்தைச் சேர்ந்த ஒருவர் புவியியல் ரீதியாக வெகு தொலைவில் இருந்தாலும், அவருடன் தொடர்பு கொள்வதில் உங்கள் திறனை நம்புங்கள். இருப்பினும், உங்கள் விருப்பங்களை எடைபோடும்போது நீங்கள் மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டும்.

மீனம்: மற்றவர்கள் சொல்வதைக் காதில் வாங்காமல் உங்கள் துணையின் முழு நம்பிக்கையையும் நம்புங்கள். பங்குதாரர்களிடையே ஏற்படும் தவறான புரிதல்கள் இரு தரப்பிலும் மனக்கசப்பை ஏற்படுத்தும். உங்கள் பங்குதாரர் உங்கள் சிறந்த நலன்களை இதயத்தில் வைத்திருக்கிறார், எனவே அவர் அல்லது அவள் சொல்வதில் கவனம் செலுத்துங்கள். பொறுமையாக கேட்பவராக இருப்பது தளர்வான முனைகளை மென்மையாக்க உதவும்.

Comments are closed.