இணையத்தில் வைரலாகும் பிரியாமோகன் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

12

நடிகை பிரியங்கா அருள் மோகன் தெலுங்கில் ‘கேங் லீடர்’ படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார் மற்றும் சிவகார்த்திகேயனுக்கு ஜோடியாக தனது முதல் தமிழ் படமான ‘டாக்டர்’. பின்னர் அவர் சூர்யாவுடன் ‘எதற்கும் துணிந்தவன்’ படத்தில் ஜோடியாக நடித்தார், மேலும் ‘தலைவர் 169’ படத்தில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்துடன் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க உள்ளார். அவர் தற்போது எஸ்கேயுடன் இணைந்து நடித்த தனது அடுத்த ‘டான்’ படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்.

பிரியங்கா அருள் மோகன் தமிழ்நாட்டின் புகழ்பெற்ற நகை உரிமையாளரான ஏவிஆர் ஸ்வர்ண மஹால் ஜூவல்லர்ஸ் பிராண்ட் அம்பாசிடராக உள்ளார். 90 வயதுக்கு மேற்பட்ட ஆபரண வியாபாரிக்கு மாநிலம் முழுவதும் 17 கிளைகள் உள்ளன. சமீபத்தில், ஏவிஆர் ஸ்வர்ண மஹால் ஜூவல்லர்ஸ் தனது 18வது கிளையை தமிழ்நாட்டில் தொடங்க உள்ளது, இது சென்னையில் அதன் முதல் கடையாகும்.

புத்தம் புதிய கிளை சென்னை அண்ணாநகரில் உள்ளது. நேற்று, சூப்பர் க்யூட் நடிகை பிரியங்கா அருள் மோகன் சென்னையில் ஏவிஆர் ஸ்வர்ண மஹால் ஜூவல்லர்ஸ் முதல் கடையையும், தமிழகத்தில் 18வது கிளையையும் திறந்து வைத்தார். திரு ஏபிஎஸ் சஞ்சய் (நிர்வாக இயக்குநர்) & திருமதி சௌமிஹா சஞ்சய் (இயக்குனர்) மற்றும் ஏவிஆர் ஸ்வர்ண மஹால் ஜூவல்லர்ஸ் குடும்பத்தினர் 94 வருட பாரம்பரியத்தை தூய்மையாகவும், சென்னையில் முதல் ஷோரூமையும் வழங்குகிறார்கள்.

AVR ஸ்வர்ண மஹால் ஜூவல்லர்ஸ் தங்க நகைகளுக்கு ஐந்து தலைமுறையாக விசுவாசமான வாடிக்கையாளர் தளத்தைக் கொண்டுள்ளது, ஏனெனில் அது மாறிவரும் போக்குகளைப் பிரதிபலிக்கும் நகைகளை உருவாக்குகிறது. தொடக்க விழா சலுகையாக வாடிக்கையாளர்கள் ஒரு கிலோ தங்கம் வரை வெல்லும் வாய்ப்பும், தங்க நகைகள் மீது கிராமுக்கு ரூ.100 தள்ளுபடியும் கிடைக்கும். மேலும், வைரத்தின் மீது 10% தள்ளுபடி, மேக்கிங் கட்டணங்கள் இல்லை மற்றும் வெள்ளி கொலுசுகள் மற்றும் பிற வெள்ளிப் பொருட்களுக்கு விரயம் இல்லை. இந்த சலுகைகள் அனைத்தும் ஏப்ரல் 29 முதல் மே 3 வரை (அக்ஷய திரிதியா)

Comments are closed.